Pinakabagong produkto

Mga produktong TANGPIN na sumasaklaw sa fiber patch cable, fiber optic pigtail, ethernet network cable, network patch cable, fiber optic splitter, MPO cable, FTTH cable, fiber distribution terminal box, splice closure, copper cable, management patch panel, cabinet, SFP modules, lahat mga accessory na kailangan ng FTTx network, PDS Installation at IDC Solution.

Tungkol kay Tangpin

Ang TANGPIN ay isang nangungunang propesyonal na supplier na dalubhasa sa mga bahagi ng fiber optic, mga network cable at mga produkto ng data center.Kami ay gumawa at nag-customize ng mga produkto sa loob ng higit sa 15 taon.Ang aming kumpanya ay isang bihasang exporter sa mga produkto.Sa ngayon, nagsilbi na kami sa mahigit 1000 customer mula sa 100+ na bansa at rehiyon sa industriya ng telecom.Ang aming mga pangunahing customer ay mga telecom carrier, ISP (Internet Service Provider), at telecom engineering company sa Europe, Asia, Africa, at North America.Nakakuha kami ng magandang reputasyon sa mga merkado sa ibang bansa.

Ang aming produkto

We wholesale telecom-level fiber optic patch leads, MPO cables, optical pigtails, PON splitter, optical distribution boxes, optic splice closures, FTTH drop cables, internet LAN cables, management patch panels, network cabinets, optical transceiver, lahat ng accessory na FTTx network , Kinakailangan ang Pag-install ng PDS at IDC Solution.

Aming serbisyo

Available ang mga customized na serbisyo ayon sa mga kahilingan.Maaaring mag-alok ng mga libreng sample ng mga regular na produkto upang subukan bago ang bulk order.Pagtitipid sa presyong direktang benta sa pabrika ng hindi bababa sa 30% na gastos Lahat ng aming mga produkto ay nasubok bago ipadala at sinusuportahan din ang 5-taong Warranty.
 

Ang aming mga kalamangan

Kami ay isang propesyonal na pabrika na may higit sa 5000 metro kuwadrado ng modernong pabrika ng pagmamanupaktura na nilagyan ng Higit sa 50 set ng mga advanced na kagamitan sa pagmamanupaktura, 300+ skilled workers at isang malakas na R&D team.Ang pang-araw-araw na kapasidad ng produksyon na higit sa 30000pcs ay nagsisiguro ng napakabilis na lead time.

Ang aming mga kalamangan

Ang kumpanya ay sumusunod sa prinsipyo ng 'nakatuon sa mga tao, una sa mga panauhin, na itinatag ang integridad na serbisyo bilang pamantayan, at ginagawa ang maingat na trabaho bilang pamamaraan.

karanasan

Mula noong 2005

Miyembro

150 Tao

Kumuha ng Patent

80+

Serbisyo

24 Oras

Lugar

20000m 2

Mga produkto

90+

Karangalan ng Kumpanya

Adhering sa mga tao-oriented, mga bisita unang prinsipyo ng integridad serbisyo, ang paraan ng paggawa ng mga bagay-bagay nang maingat.

Pinakabagong Balita

Opisyal na sertipikasyon, propesyonal pagkatapos ng serbisyo sa pagbebenta.
  • Bending Radius ng Single-Mode at Multi-Mode Optical Fibers

    Pebrero 23, 2024

    Binibigyang-diin ng artikulo ang mahalagang papel ng bending radius sa mga optical fiber jumper upang maiwasan ang pagkawala ng signal at pagtagas ng liwanag.Ang mga karaniwang fiber jumper na may 30mm bending radius ay itinuring na hindi angkop para sa high-density data center cabling dahil sa limitadong baluktot na resistensya.Ang solusyon ay nasa bend-insensitive fiber jumper, partikular na idinisenyo upang mapanatili ang pinakamainam na mekanikal at optical na pagganap sa mga high-density na kapaligiran.Ang ITU standard na G.657 ay ipinakilala, na tumutukoy sa bend-insensitive single-mode at multi-mode fiber jumper na may iba't ibang minimum na bending radii.Nag-aalok ang mga fibers na ito ng pinahusay na flexibility at lalong ginagamit sa mga modernong data center.Nagtatapos ang artikulo sa pamamagitan ng pag-promote ng mga nako-customize na bend-insensitive fiber jumper, pagtiyak ng kalidad sa pamamagitan ng factory testing, at pag-highlight ng kanilang kaugnayan sa lumalagong landscape ng mga high-density na application. Magbasa pa
  • Mga Pagkakaiba sa Pagitan ng Single-Mode at Multi-Mode Optical Fibers

    Pebrero 22, 2024

    Pinaghahambing ang single-mode at multi-mode fiber optic cable, na nagbibigay-diin sa kanilang aplikasyon sa mga imprastraktura ng network.Ang mga single-mode fibers, na may kanilang kakayahan para sa long-distance, high-bandwidth na komunikasyon gamit ang laser technology, ay perpekto para sa telecommunications at internet backbone.Ang mga multi-mode fibers, sa kabilang banda, ay angkop para sa mas maiikling distansya at mas mababang mga kinakailangan sa bandwidth, na kadalasang ginagamit sa pagbuo ng mga network at data center.Itinatampok ng buod na ito ang mga pangunahing pagkakaiba at praktikal na pagsasaalang-alang para sa pagpili ng tamang uri ng fiber optic cable, na naglalayong i-optimize ang pagganap at kahusayan ng network. Magbasa pa
  • Inaasahan Ang Pagkikita Sa ATxSG 2023!

    Hunyo 07, 2023

    Ang Asia Tech x Singapore (ATxSG) ay magaganap sa Hunyo 6-9, 2023, maligayang pagdating sa booth ng SHANGHAI TANGPIN sa 3K1-03 (Hall 3) sa Singapore EXPO. Ipinapakita namin ang aming mga sample ng patch cord, MPO, CAT5, CAT6, FTTR at marami pang ibang nangungunang pinakasikat na item dito! Magbasa pa

Makipag-ugnayan sa amin

Idagdag: Room A206, No.333, WenHaiRoad, Baoshan District, Shanghai
Tel: +86-21-62417639
Mob: +86-17321059847
Email: sales@shtptelecom.com

Pag-navigate

Mga kategorya

Telegram Channel

Copyright © Shanghai Tangpin Technology Co., Ltd. Lahat ng Karapatan ay Nakalaan. SitemapPatakaran sa Privacy